Accessibility Checker Pro 1.16.0 - en to th translation catalogue (286 entries)

en: %1$d - %2$d of %3$d Issues
th: %1$d - %2$d จาก %3$d ปัญหา

en: %1$s %2$s will be checked.
th: %1$s %2$s จะถูกตรวจสอบ.

en: %1$s (More than %2$s)
th: %1$s (มากกว่า %2$s)

en: %1$s or %2$s
th: %1$s หรือ %2$s

en: %1$s pages were checked successfully out of %2$s total pages.
th: %1$s หน้าถูกตรวจสอบเสร็จสิ้นจากทั้งหมด %2$s หน้า.

en: %s Edit
th: %s แก้ไข

en: %s Fix
th: %s แก้ไข

en: %s View on page
th: %s ดูบนหน้า

en: %s is locked
th: %s ถูกล็อค

en: %s pages failed to complete scanning.
th: %s หน้าล้มเหลวในการสแกน.

en: (Empty Title)
th: (ชื่อเรื่องว่างเปล่า)

en: (No Title: %d)
th: (ไม่มีชื่อ: %d)

en: (opens new window)
th: (เปิดหน้าต่างใหม่)

en: *** Skipping post %s:REDIR OR ERROR
th: *** ข้ามโพสต์ %s:REDIR หรือ ERROR

en: <strong>Date:</strong> %s
th: <strong>วันที่:</strong> %s

en: <strong>Ignored by:</strong> %s
th: <strong>ละเว้นโดย:</strong> %s

en: About the %1$s %2$s
th: เกี่ยวกับ %1$s %2$s

en: Accessibility Checker Documentation
th: เอกสารประกอบ Accessibility Checker

en: Accessibility Checker Documentation (opens in new window)
th: เอกสารประกอบ Accessibility Checker (เปิดในหน้าต่างใหม่)

en: Accessibility Checker Pro: A required parameter is missing.
th: Accessibility Checker Pro: พารามิเตอร์ที่จำเป็นไม่มีอยู่.

en: Accessibility Checker Pro: A required table has an incorrect name.
th: Accessibility Checker Pro: ตารางที่จำเป็นมีชื่อไม่ถูกต้อง.

en: Accessibility Checker Pro: A required table is missing.
th: Accessibility Checker Pro: ตารางที่จำเป็นไม่มีอยู่.

en: Accessibility Checker Support
th: การสนับสนุน Accessibility Checker

en: Accessibility Checker Support (opens in new window)
th: การสนับสนุน Accessibility Checker (เปิดในหน้าต่างใหม่)

en: Accessibility Errors
th: ข้อผิดพลาดในการเข้าถึง

en: Accessibility Warnings
th: คำเตือนเกี่ยวกับการเข้าถึง

en: Accessibility issues that are almost certainly barriers for users with disabilities. They violate a WCAG success criterion and can be programmatically identified as failures using Accessibility Checker's rules.
th: ปัญหาการเข้าถึงที่เป็นอุปสรรคอย่างแน่นอนสำหรับผู้ใช้ที่มีความบกพร่อง ซึ่งละเมิดเกณฑ์ความสำเร็จของ WCAG และสามารถระบุได้โดยโปรแกรมว่าเป็นความล้มเหลวโดยใช้กฎของ Accessibility Checker.

en: Action
th: การดำเนินการ

en: Actions
th: การดำเนินการ

en: Activate
th: เปิดใช้งาน

en: Activate License
th: เปิดใช้งานใบอนุญาต

en: Add New
th: เพิ่มใหม่

en: Add New Archive Page
th: เพิ่มหน้าอาร์ไคฟ์ใหม่

en: Add New Item Post Type
th: เพิ่มประเภทโพสต์ไอเทมใหม่

en: Add New Item Type
th: เพิ่มประเภทไอเทมใหม่

en: Add or remove item post types
th: เพิ่มหรือลบประเภทโพสต์ไอเทม

en: Add or remove item types
th: เพิ่มหรือลบประเภทไอเทม

en: Additional Resources
th: แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม

en: Affected Code
th: โค้ดที่ได้รับผลกระทบ

en: Affected Pages
th: หน้าที่ได้รับผลกระทบ

en: All Issues
th: ปัญหาทั้งหมด

en: All Item Post Types
th: ประเภทโพสต์ไอเทมทั้งหมด

en: All Item Types
th: ประเภทไอเทมทั้งหมด

en: All Notice Types
th: ประเภทการแจ้งเตือนทั้งหมด

en: All Post Types
th: ประเภทโพสต์ทั้งหมด

en: All Statuses
th: สถานะทั้งหมด

en: All posts have been scanned.
th: โพสต์ทั้งหมดได้รับการสแกนแล้ว.

en: All taxonomy and post type archive pages will be checked. This may be a very large number if you have many taxonomy terms.
th: หน้าอาร์ไคฟ์ของอนุกรมวิธานและประเภทโพสต์ทั้งหมดจะถูกตรวจสอบ นี่อาจเป็นจำนวนที่มากมายหากคุณมีคำศัพท์อนุกรมวิธานจำนวนมาก

en: An error occurred trying to activate %s., please try again.
th: เกิดข้อผิดพลาดในการพยายามเปิดใช้งาน %s โปรดลองอีกครั้ง.

en: An error occurred, please try again.
th: เกิดข้อผิดพลาด โปรดลองอีกครั้ง.

en: Apply
th: นำไปใช้

en: Archive Page
th: หน้าอาร์ไคฟ์

en: Archive Pages
th: หน้าอาร์ไคฟ์

en: Archive pages will be checked using a sampling of taxonomy terms and post type archives. See the help articles for details on how sampling works.
th: หน้าอาร์ไคฟ์จะถูกตรวจสอบโดยใช้การสุ่มตัวอย่างของเทอมอนุกรมวิธานและอาร์ไคฟ์ประเภทโพสต์ ดูบทความช่วยเหลือสำหรับรายละเอียดเกี่ยวกับวิธีการทำงานของการสุ่มตัวอย่าง

en: Archive pages will not be checked.
th: หน้าอาร์ไคฟ์จะไม่ถูกตรวจสอบ

en: Bulk actions
th: การดำเนินการแบบกลุ่ม

en: Check
th: ตรวจสอบ

en: Check Complete!
th: ตรวจสอบเสร็จสิ้น!

en: Check In Progress
th: กำลังตรวจสอบ

en: Check Queued
th: รอการตรวจสอบ

en: Check Summary
th: สรุปการตรวจสอบ

en: Check archive pages for all taxonomy terms instead of a representative sample. Requires archive page scanning and may significantly increase scan time and server load.
th: ตรวจสอบหน้าอาร์ไคฟ์สำหรับเทอมอนุกรมวิธานทั้งหมดแทนที่จะเป็นตัวอย่างที่เป็นตัวแทน ต้องมีการสแกนหน้าอาร์ไคฟ์และอาจเพิ่มเวลาสแกนและโหลดเซิร์ฟเวอร์อย่างมีนัยสำคัญ

en: Check for and resolve console (JavaScript) errors when viewing your post in the front end of the website. Most scanning failures are caused by JavaScript errors in your theme or a plugin.
th: ตรวจสอบและแก้ไขข้อผิดพลาดคอนโซล (JavaScript) เมื่อดูโพสต์ของคุณในส่วนหน้าของเว็บไซต์ ข้อผิดพลาดในการสแกนส่วนใหญ่เกิดจากข้อผิดพลาด JavaScript ในธีมหรือปลั๊กอินของคุณ.

en: Check post: %s
th: ตรวจสอบโพสต์: %s

en: Check the summary below to confirm the post types you want to scan, then click the "Run Accessibility Check" button to initiate a full-site scan.
th: ตรวจสอบสรุปด้านล่างเพื่อยืนยันประเภทโพสต์ที่คุณต้องการสแกน จากนั้นคลิกปุ่ม “ทำการตรวจสอบการเข้าถึง” เพื่อเริ่มการสแกนทั้งเว็บไซต์.

en: Checked %1$s of %2$s pages %3$s
th: ตรวจสอบแล้ว %1$s จาก %2$s หน้า %3$s

en: Checking the full site may take some time to complete. This page must be open for the scan to run.
th: การตรวจสอบเว็บไซต์ทั้งหมดอาจใช้เวลาสักครู่ โปรดเปิดหน้านี้ไว้เพื่อให้การสแกนดำเนินต่อไป.

en: Choose from the most used item post types
th: เลือกจากประเภทโพสต์ไอเทมที่ใช้บ่อยที่สุด

en: Choose from the most used item types
th: เลือกจากประเภทไอเทมที่ใช้บ่อยที่สุด

en: Choose whether archive pages should be included in full site scans. By default, a sampling method selects taxonomy terms whose archive pages are included in the scan.
th: เลือกว่าควรรวมหน้าอาร์ไคฟ์ในการสแกนไซต์เต็มรูปแบบหรือไม่ โดยค่าเริ่มต้น วิธีการสุ่มตัวอย่างจะเลือกเทอมอนุกรมวิธานที่หน้าอาร์ไคฟ์ของพวกเขาจะถูกรวมในการสแกน

en: Choose which user roles have permission to ignore issues.
th: เลือกบทบาทผู้ใช้ที่มีสิทธิ์ในการละเว้นปัญหา.

en: Cleaning up orphaned iframe: %s
th: กำลังล้าง iframe ที่ไม่ได้ใช้: %s

en: Clear Filters
th: ล้างตัวกรอง

en: Color Contrast Errors
th: ข้อผิดพลาดความคมชัดของสี

en: Comment
th: ความคิดเห็น

en: Configure Scan Behavior
th: กำหนดค่าพฤติกรรมการสแกน

en: Contact your network administrator to install the update.
th: ติดต่อผู้ดูแลระบบเครือข่ายของคุณเพื่อติดตั้งการอัปเดต.

en: Content that couldn't be scanned:
th: เนื้อหาที่ไม่สามารถสแกนได้:

en: Count
th: จำนวน

en: Critical
th: วิกฤต

en: Critical:
th: วิกฤต:

en: Date
th: วันที่

en: Deactivate License
th: ยกเลิกการใช้งานใบอนุญาต

en: Deactivate license
th: ยกเลิกการใช้งานใบอนุญาต

en: Edit
th: แก้ไข

en: Edit Archive Page
th: แก้ไขหน้าอาร์ไคฟ์

en: Edit Item Post Type
th: แก้ไขประเภทโพสต์ไอเทม

en: Edit Item Type
th: แก้ไขประเภทไอเทม

en: Edit post for issue ID %d, opens a new window
th: แก้ไขโพสต์สำหรับปัญหา ID %d เปิดหน้าต่างใหม่

en: Edit this page, opens in a new window.
th: แก้ไขหน้านี้ เปิดในหน้าต่างใหม่.

en: Enable scanning of archive pages
th: เปิดใช้งานการสแกนหน้าอาร์ไคฟ์

en: Enter a keyword to search by
th: ป้อนคำสำคัญเพื่อค้นหา

en: Enter your license info and press return to activate it.
th: ใส่ข้อมูลใบอนุญาตของคุณแล้วกด Enter เพื่อเปิดใช้งาน.

en: Enter your license key
th: ป้อนรหัสใบอนุญาตของคุณ

en: Error
th: ข้อผิดพลาด

en: Error during GET request to %s
th: เกิดข้อผิดพลาดระหว่างการร้องขอ GET ไปยัง %s

en: Error during POST request to %s
th: เกิดข้อผิดพลาดระหว่างการร้องขอ POST ไปยัง %s

en: Errors
th: ข้อผิดพลาด

en: Errors are resolved by fixing the code or content on the page.
th: ข้อผิดพลาดสามารถแก้ไขได้โดยการแก้ไขโค้ดหรือเนื้อหาบนหน้าเว็บ.

en: Failing checks
th: การตรวจสอบที่ล้มเหลว

en: Fast
th: เร็ว

en: Fast Track
th: ตรวจสอบด่วน

en: Fast Track allows you to quickly review and fix or ignore HTML snippets that are flagging errors and warnings on your website all at once. Snippets are ordered by the number of pages affected and the number of failing checks so you can see elements that may have the biggest impact on your website's overall accessibility.
th: การตรวจสอบด่วนช่วยให้คุณสามารถตรวจสอบและแก้ไขหรือละเว้นส่วนของ HTML ที่มีข้อผิดพลาดและคำเตือนบนเว็บไซต์ของคุณได้อย่างรวดเร็วในคราวเดียว ส่วนต่างๆ จะถูกเรียงลำดับตามจำนวนหน้าที่ได้รับผลกระทบและจำนวนการตรวจสอบที่ล้มเหลว เพื่อให้คุณเห็นองค์ประกอบที่อาจส่งผลกระทบมากที่สุดต่อการเข้าถึงโดยรวมของเว็บไซต์ของคุณ.

en: Fast Track: %s
th: ตรวจสอบด่วน: %s

en: Faster scans are more resource intensive and may place a high load on your website.
th: การสแกนที่เร็วขึ้นจะใช้ทรัพยากรมากขึ้นและอาจทำให้เว็บไซต์ของคุณมีภาระสูง.

en: Filter
th: กรอง

en: Filter by issue
th: กรองตามปัญหา

en: Filter by notice type
th: กรองตามประเภทการแจ้งเตือน

en: Filter by post status
th: กรองตามสถานะโพสต์

en: Filter by post type
th: กรองตามประเภทโพสต์

en: Fix: %s
th: แก้ไข: %s

en: For More Information:
th: สำหรับข้อมูลเพิ่มเติม:

en: Full Site Accessibility Check
th: การตรวจสอบการเข้าถึงเว็บไซต์ทั้งหมด

en: Full Site Accessibility Scan
th: การสแกนการเข้าถึงเว็บไซต์ทั้งหมด

en: Full Site Scan
th: การสแกนเว็บไซต์ทั้งหมด

en: Full Site Scan Speed
th: ความเร็วในการสแกนเว็บไซต์ทั้งหมด

en: Full Site Scanner
th: เครื่องสแกนไซต์เต็มรูปแบบ

en: Global Ignore
th: การละเว้นทั่วโลก

en: Global Ignores
th: การละเว้นทั่วโลก

en: Global Ignores are errors or warnings that have been bulk ignored using the Fast Track feature. These items act as rules that will stop the specific code snippet from being flagged for the same error or warning if new pages are added in the future.
th: การละเว้นทั่วโลกคือข้อผิดพลาดหรือคำเตือนที่ถูกละเว้นแบบกลุ่มโดยใช้คุณสมบัติการตรวจสอบด่วน รายการเหล่านี้ทำหน้าที่เป็นกฎที่จะหยุดการระบุส่วนโค้ดเฉพาะสำหรับข้อผิดพลาดหรือคำเตือนเดียวกันหากมีการเพิ่มหน้าใหม่ในอนาคต.

en: Global Ignores: %s
th: การละเว้นทั่วโลก: %s

en: Go to page, opens in a new window.
th: ไปที่หน้า เปิดในหน้าต่างใหม่.

en: Go to the edit screen for the failed post and click "update" to see if it can scan individually.
th: ไปที่หน้าแก้ไขสำหรับโพสต์ที่ล้มเหลวและคลิก “อัปเดต” เพื่อดูว่าสามารถสแกนแยกได้หรือไม่.

en: Got data:
th: ได้รับข้อมูล:

en: High
th: สูง

en: High:
th: สูง:

en: How to fix it:
th: วิธีแก้ไข:

en: If Accessibility Checker is unable to scan content on your website, here are some things to check:
th: หาก Accessibility Checker ไม่สามารถสแกนเนื้อหาบนเว็บไซต์ของคุณได้ นี่คือบางสิ่งที่ควรตรวจสอบ:

en: Ignore
th: ละเว้น

en: Ignore Log
th: บันทึกการละเว้น

en: Ignore Permissions
th: สิทธิ์ในการละเว้น

en: Ignore This %s
th: ละเว้น %s นี้

en: Ignore issue ID %d
th: ละเว้นปัญหา ID %d

en: Ignored
th: ละเว้นแล้ว

en: Ignored Accessibility Issues
th: ปัญหาการเข้าถึงที่ถูกละเว้น

en: Ignored By
th: ละเว้นโดย

en: Ignored Issues
th: ปัญหาที่ถูกละเว้น

en: Image
th: รูปภาพ

en: Individual Open Issues
th: ปัญหาที่เปิดอยู่เป็นรายบุคคล

en: Individually Ignored Issues
th: ปัญหาที่ละเว้นเป็นรายบุคคล

en: Issue
th: ปัญหา

en: Issues that cause frustration or confusion, but may have a workaround or are not core to understanding and using the site.
th: ปัญหาที่ทำให้เกิดความคับข้องใจหรือความสับสน แต่อาจมีวิธีแก้ไขหรือไม่ใช่สิ่งสำคัญในการทำความเข้าใจและใช้งานเว็บไซต์.

en: Item Post Type
th: ประเภทโพสต์ไอเทม

en: Item Post Types
th: ประเภทโพสต์ไอเทม

en: Item Type
th: ประเภทไอเทม

en: Item Types
th: ประเภทไอเทม

en: Landmark
th: จุดสังเกต

en: License
th: ใบอนุญาต

en: License Key
th: รหัสใบอนุญาต

en: License Settings
th: การตั้งค่าใบอนุญาต

en: Low
th: ต่ำ

en: Low:
th: ต่ำ:

en: Medium
th: ปานกลาง

en: Medium:
th: ปานกลาง:

en: Memory: %s
th: หน่วยความจำ: %s

en: More Detailed Documentation
th: เอกสารที่ละเอียดมากขึ้น

en: More than %s
th: มากกว่า %s

en: N/A
th: ไม่มีข้อมูล

en: New Accessibility Check
th: การตรวจสอบการเข้าถึงใหม่

en: New Archive Page
th: หน้าอาร์ไคฟ์ใหม่

en: New Item Type Name
th: ชื่อประเภทไอเทมใหม่

en: New Item Type Post Name
th: ชื่อประเภทไอเทมโพสต์ใหม่

en: No Ignores
th: ไม่มีการละเว้น

en: No archive pages found
th: ไม่พบหน้าอาร์ไคฟ์

en: No archive pages found in Trash
th: ไม่พบหน้าอาร์ไคฟ์ในถังขยะ

en: No failed page scans yet
th: ยังไม่มีการสแกนหน้าที่ล้มเหลว

en: No issues found
th: ไม่พบปัญหา

en: No item post types found.
th: ไม่พบประเภทโพสต์ไอเทม

en: No item types found.
th: ไม่พบประเภทไอเทม

en: Normal
th: ปกติ

en: Note: for performance reasons, a maximum of %1$s issues are shown here. As you resolve problems, more will show until there are fewer than %1$s left to resolve.
th: หมายเหตุ: เพื่อเหตุผลด้านประสิทธิภาพ จะแสดงปัญหาสูงสุด %1$s รายการที่นี่ เมื่อคุณแก้ไขปัญหา จะมีปัญหาเพิ่มเติมแสดงขึ้นจนกว่าจะเหลือน้อยกว่า %1$s รายการที่ต้องแก้ไข.

en: Number of items per page:
th: จำนวนรายการต่อหน้า:

en: Open Issues
th: ปัญหาที่ยังไม่ได้แก้ไข

en: Pages
th: หน้า

en: Pages list navigation
th: การนำทางรายการหน้า

en: Pages may need to be resaved or a full site scan run to see fixes reflected in reports.
th: อาจจำเป็นต้องบันทึกหน้าใหม่หรือทำการสแกนทั้งไซต์เพื่อให้เห็นการแก้ไขที่สะท้อนในรายงาน.

en: Parent Item Post Type
th: ประเภทโพสต์ไอเทมหลัก

en: Parent Item Post Type:
th: ประเภทโพสต์ไอเทมหลัก:

en: Parent Item Type
th: ประเภทไอเทมหลัก

en: Parent Item Type:
th: ประเภทไอเทมหลัก:

en: Passed Accessibility Tests
th: ผ่านการทดสอบการเข้าถึง

en: Popular Item Post Types
th: ประเภทโพสต์ไอเทมยอดนิยม

en: Popular Item Types
th: ประเภทไอเทมยอดนิยม

en: Post Status
th: สถานะโพสต์

en: Post Title
th: ชื่อโพสต์

en: Post Type
th: ประเภทโพสต์

en: Potential accessibility issues that might be problematic depending on context. These are issues that may be WCAG failures, but require human review to verify.
th: ปัญหาการเข้าถึงที่อาจเป็นปัญหาขึ้นอยู่กับบริบท ซึ่งอาจเป็นความล้มเหลวของ WCAG แต่ต้องการการตรวจสอบโดยมนุษย์เพื่อยืนยัน.

en: Reset to Default Sorting
th: รีเซ็ตเป็นการเรียงลำดับเริ่มต้น

en: Review Issues
th: ตรวจสอบปัญหา

en: Run Accessibility Check
th: ทำการตรวจสอบการเข้าถึง

en: Save
th: บันทึก

en: Saved: %s
th: บันทึกแล้ว: %s

en: Saving: %s: error
th: การบันทึก: %s: ผิดพลาด

en: Saving: %s: failed.
th: การบันทึก: %s: ล้มเหลว.

en: Saving: %s: started
th: กำลังบันทึก: %s: เริ่มต้น

en: Scan Failure Report
th: รายงานการสแกนล้มเหลว

en: Scan Settings
th: การตั้งค่าการสแกน

en: Scan all taxonomy terms instead of just a sample
th: สแกนเทอมอนุกรมวิธานทั้งหมดแทนที่จะเป็นเพียงตัวอย่าง

en: Scan completed on %s.
th: การสแกนเสร็จสิ้นเมื่อ %s.

en: Scan state is: %s
th: สถานะการสแกนคือ: %s

en: Search
th: ค้นหา

en: Search Archive Pages
th: ค้นหาหน้าอาร์ไคฟ์

en: Search Item Post Types
th: ค้นหาประเภทโพสต์ไอเทม

en: Search Item Types
th: ค้นหาประเภทไอเทม

en: See additional scan troubleshooting documentation.
th: ดูเอกสารการแก้ไขปัญหาการสแกนเพิ่มเติม.

en: Select %s
th: เลือก %s

en: Select Accessibility Check
th: เลือกการตรวจสอบการเข้าถึง

en: Select All
th: เลือกทั้งหมด

en: Select bulk action
th: เลือกการดำเนินการแบบกลุ่ม

en: Separate item post types with commas
th: แยกประเภทโพสต์ไอเทมด้วยเครื่องหมายจุลภาค

en: Separate item types with commas
th: แยกประเภทไอเทมด้วยเครื่องหมายจุลภาค

en: Serious accessibility barriers that block access or functionality. Critical issues prevent users with disabilities from using content or features.
th: อุปสรรคการเข้าถึงที่ร้ายแรงซึ่งปิดกั้นการเข้าถึงหรือการทำงาน ปัญหาวิกฤตป้องกันไม่ให้ผู้ใช้ที่มีความบกพร่องใช้เนื้อหาหรือฟีเจอร์ต่างๆ.

en: Severities
th: ระดับความรุนแรง

en: Severity
th: ระดับความรุนแรง

en: Severity:
th: ระดับความรุนแรง:

en: Significant issues that make access difficult, but don't completely block it. High issues create substantial usability problems for assistive tech users, but are not critical failures.
th: ปัญหาสำคัญที่ทำให้การเข้าถึงยากลำบาก แต่ไม่ได้ปิดกั้นโดยสมบูรณ์ ปัญหาระดับสูงสร้างปัญหาการใช้งานที่สำคัญสำหรับผู้ใช้เทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวก แต่ไม่ใช่ความล้มเหลวที่วิกฤต.

en: Simplified Summary
th: สรุปแบบย่อ

en: Simplified Summary Heading
th: หัวข้อสรุปแบบย่อ

en: Skipping: %s.
th: ข้ามไป: %s.

en: Slow
th: ช้า

en: Slowest
th: ช้าที่สุด

en: Small issues that may affect some users or cause annoyance, but usually do not prevent access. Low-level issues may include "best practices" that are not WCAG failures.
th: ปัญหาเล็กน้อยที่อาจส่งผลกระทบต่อผู้ใช้บางคนหรือทำให้เกิดความรำคาญ แต่โดยปกติแล้วไม่ได้ป้องกันการเข้าถึง ปัญหาระดับต่ำอาจรวมถึง “แนวปฏิบัติที่ดีที่สุด” ที่ไม่ใช่ความล้มเหลวของ WCAG.

en: Sorry, the website administrator has blocked PDF uploads for your user role. Please contact an administrator for support or to have them upload the file.
th: ขออภัย ผู้ดูแลเว็บไซต์ได้บล็อกการอัปโหลดไฟล์ PDF สำหรับบทบาทผู้ใช้ของคุณ โปรดติดต่อผู้ดูแลระบบเพื่อขอรับการสนับสนุนหรือให้พวกเขาอัปโหลดไฟล์.

en: Stop Check
th: หยุดการตรวจสอบ

en: Stop Global Ignore
th: หยุดการละเว้นทั่วโลก

en: Stop Ignoring
th: หยุดการละเว้น

en: Taxonomy Scanning
th: การสแกนอนุกรมวิธาน

en: Thank you for activating %1$s. This plugin requires an active license key to function. Please <a href="%2$s">enter your license key</a>.
th: ขอบคุณสำหรับการเปิดใช้งาน %1$s ปลั๊กอินนี้ต้องใช้รหัสใบอนุญาตที่ใช้งานอยู่เพื่อให้ทำงานได้ โปรด <a href="%2$s">ป้อนรหัสใบอนุญาตของคุณ</a>.

en: The check has been queued and will begin shortly.
th: การตรวจสอบถูกจัดคิวไว้แล้วและจะเริ่มในไม่ช้า.

en: The check is in progress.
th: กำลังดำเนินการตรวจสอบ.

en: The following pages could not be scanned:
th: ไม่สามารถสแกนหน้าต่อไปนี้ได้:

en: The running scan has been canceled.
th: การสแกนที่กำลังทำงานได้ถูกยกเลิกแล้ว.

en: There are no pages set to be checked. Update the post types to be checked under the %s tab.
th: ไม่มีหน้าที่ถูกตั้งค่าให้ตรวจสอบ อัปเดตประเภทโพสต์ที่จะตรวจสอบภายใต้แท็บ %s.

en: There is a new version of %1$s available.
th: มีเวอร์ชันใหม่ของ %1$s พร้อมใช้งานแล้ว.

en: There is a post to scan.
th: มีโพสต์ที่ต้องสแกน.

en: These settings control how the accessibility scanner operates when checking your site content. Adjusting these options can help optimize scan performance based on your server resources and site structure.
th: การตั้งค่าเหล่านี้ควบคุมวิธีการทำงานของเครื่องสแกนการเข้าถึงเมื่อตรวจสอบเนื้อหาเว็บไซต์ของคุณ การปรับตัวเลือกเหล่านี้สามารถช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการสแกนตามทรัพยากรเซิร์ฟเวอร์และโครงสร้างเว็บไซต์ของคุณ

en: These settings enable global fixes across your entire site.
th: การตั้งค่าเหล่านี้เปิดใช้งานการแก้ไขทั่วโลกทั่วทั้งไซต์ของคุณ.

en: This appears to be an invalid license key for %s.
th: ดูเหมือนว่านี่เป็นรหัสใบอนุญาตที่ไม่ถูกต้องสำหรับ %s.

en: This plugin adds pro features to the Accessibility Checker plugin, including full site scanning. You must have an active license key for this plugin to work.
th: ปลั๊กอินนี้เพิ่มคุณสมบัติระดับ Pro ให้กับปลั๊กอิน Accessibility Checker รวมถึงการสแกนเว็บไซต์ทั้งหมด คุณจำเป็นต้องมีคีย์ใบอนุญาตที่ใช้งานอยู่สำหรับปลั๊กอินนี้จึงจะทำงานได้.

en: Title
th: ชื่อเรื่อง

en: To view a list of issues that have been ignored across your site, click on a check name in the table below. This will show you all individual instances of code that have been marked as ignored for that particular check, by whom, and when. To see global ignores, go to the "Global Ignores" tab, above.
th: หากต้องการดูรายการปัญหาที่ถูกละเว้นทั่วทั้งไซต์ของคุณ ให้คลิกที่ชื่อการตรวจสอบในตารางด้านล่าง ซึ่งจะแสดงรายการโค้ดทั้งหมดที่ถูกทำเครื่องหมายว่าละเว้นสำหรับการตรวจสอบนั้นๆ โดยใคร และเมื่อใด หากต้องการดูการละเว้นทั่วโลก ให้ไปที่แท็บ “การละเว้นทั่วโลก” ด้านบน.

en: To view a list of site-wide accessibility errors and warnings, click on a check name in the table below. To quickly review and remediate issues, we recommend utilizing the Fast Track feature, which allows you to create global ignores and dismiss all instances of an issue across your entire site.
th: หากต้องการดูรายการข้อผิดพลาดและคำเตือนการเข้าถึงทั่วทั้งไซต์ ให้คลิกที่ชื่อการตรวจสอบในตารางด้านล่าง เพื่อตรวจสอบและแก้ไขปัญหาอย่างรวดเร็ว เราขอแนะนำให้ใช้คุณสมบัติการตรวจสอบด่วน ซึ่งช่วยให้คุณสามารถสร้างการละเว้นทั่วโลกและละเว้นปัญหาทุกรายการทั่วทั้งเว็บไซต์ของคุณ.

en: Troubleshooting guidance:
th: คำแนะนำในการแก้ไขปัญหา:

en: Type
th: ประเภท

en: Types
th: ประเภท

en: Understanding Issue Severities
th: ทำความเข้าใจระดับความรุนแรงของปัญหา

en: Understanding Issue Types
th: ทำความเข้าใจประเภทของปัญหา

en: Update Item Post Type
th: อัปเดตประเภทโพสต์ไอเทม

en: Update Item Type
th: อัปเดตประเภทไอเทม

en: Update now.
th: อัปเดตเดี๋ยวนี้.

en: Update the post types to be checked under the %s tab.
th: อัปเดตประเภทโพสต์ที่จะตรวจสอบภายใต้แท็บ %s.

en: View
th: ดู

en: View Archive Page
th: ดูหน้าอาร์ไคฟ์

en: View Issue ID %d on website, opens a new window
th: ดูปัญหา ID %d บนเว็บไซต์ เปิดหน้าต่างใหม่

en: View Item Post Type
th: ดูประเภทโพสต์ไอเทม

en: View Item Type
th: ดูประเภทไอเทม

en: View Pages
th: ดูหน้า

en: View archive for "%s"
th: ดูอาร์ไคฟ์สำหรับ “%s”

en: View on page
th: ดูบนหน้า

en: View version %s details
th: ดูรายละเอียดเวอร์ชัน %s

en: View version %s details.
th: ดูรายละเอียดเวอร์ชัน %s.

en: WCAG Level
th: ระดับ WCAG

en: Warnings
th: คำเตือน

en: Warnings are resolved by fixing the code or content on the page or by using the "Ignore" feature in Accessibility Checker to dismiss them after verifying they're not an accessibility failure.
th: คำเตือนสามารถแก้ไขได้โดยการแก้ไขโค้ดหรือเนื้อหาบนหน้าเว็บ หรือโดยใช้ฟีเจอร์ “ละเว้น” ใน Accessibility Checker เพื่อยกเลิกหลังจากยืนยันว่าไม่ใช่ความล้มเหลวในการเข้าถึง.

en: What To Do: Click "Review Issues" to see the flagged errors or warnings and which specific page(s) they were on. Either fix the issue or create a Global Ignore to never be warned about this code snippet/issue again if you have determined it is not really an accessibility problem.
th: สิ่งที่ต้องทำ: คลิก “ตรวจสอบปัญหา” เพื่อดูข้อผิดพลาดหรือคำเตือนที่ถูกระบุและหน้าเฉพาะที่พบปัญหา แก้ไขปัญหาหรือสร้างการละเว้นแบบทั่วโลกเพื่อไม่ให้ได้รับการแจ้งเตือนเกี่ยวกับส่วนโค้ด/ปัญหานี้อีกหากคุณพิจารณาแล้วว่าไม่ใช่ปัญหาการเข้าถึงจริงๆ.

en: Whoops! It looks like there was a problem connecting to the Rest Api. Please refresh the page to try again.
th: อุ๊ปส์! ดูเหมือนว่ามีปัญหาในการเชื่อมต่อกับ REST API โปรดรีเฟรชหน้าเพื่อลองอีกครั้ง.

en: Whoops! It looks like there was a problem saving a page status. Please reload the page to try again.
th: อุ๊ปส์! ดูเหมือนว่ามีปัญหาในการบันทึกสถานะหน้า โปรดโหลดหน้าใหม่เพื่อลองอีกครั้ง.

en: Why it matters:
th: ทำไมจึงสำคัญ:

en: You do not have permission to install plugin updates
th: คุณไม่มีสิทธิ์ในการติดตั้งการอัปเดตปลั๊กอิน

en: Your %1$s license has expired. This plugin requires an active license key to function. <a href="https://my.equalizedigital.com/?utm_source=wpadmin" target="_blank">Please renew your license</a> to continue using %2$s.
th: ใบอนุญาต %1$s ของคุณหมดอายุแล้ว ปลั๊กอินนี้ต้องใช้รหัสใบอนุญาตที่ใช้งานอยู่เพื่อให้ทำงานได้ <a href="https://my.equalizedigital.com/?utm_source=wpadmin" target="_blank">โปรดต่ออายุใบอนุญาตของคุณ</a> เพื่อใช้งาน %2$s ต่อไป.

en: Your %1$s license is invalid. This plugin requires an active license key to function. Please <a href="%2$s">reenter your license key</a> or <a href="https://my.equalizedigital.com/?utm_source=wpadmin" target="_blank">purchase a new key</a> to use %3$s.
th: ใบอนุญาต %1$s ของคุณไม่ถูกต้อง ปลั๊กอินนี้ต้องใช้รหัสใบอนุญาตที่ใช้งานอยู่เพื่อให้ทำงานได้ โปรด <a href="%2$s">ป้อนรหัสใบอนุญาตของคุณอีกครั้ง</a> หรือ <a href="https://my.equalizedigital.com/?utm_source=wpadmin" target="_blank">ซื้อรหัสใหม่</a> เพื่อใช้งาน %3$s.

en: Your %s license is not active for this URL.
th: ใบอนุญาต %s ของคุณไม่ได้ใช้งานสำหรับ URL นี้.

en: Your %s license key has been disabled.
th: รหัสใบอนุญาต %s ของคุณถูกปิดการใช้งานแล้ว.

en: Your %s license key has reached its activation limit.
th: รหัสใบอนุญาต %s ของคุณถึงขีดจำกัดการเปิดใช้งานแล้ว.

en: Your license for %s is active.
th: ใบอนุญาตของคุณสำหรับ %s เปิดใช้งานแล้ว.

en: Your license key
th: รหัสใบอนุญาตของคุณ

en: Your user account doesn't have permission to ignore this issue.
th: บัญชีผู้ใช้ของคุณไม่มีสิทธิ์ในการละเว้นปัญหานี้.

en: active
th: ใช้งานอยู่

en: expired
th: หมดอายุ

en: follow the link below
th: คลิกที่ลิงก์ด้านล่าง

en: general settings
th: การตั้งค่าทั่วไป

en: getData: %s
th: ดึงข้อมูล: %s

en: image for row %s
th: รูปภาพสำหรับแถว %s

en: not found
th: ไม่พบ

en: rest route scan-stats is not setup.
th: เส้นทาง REST scan-stats ไม่ได้ถูกตั้งค่า.

en: update now
th: อัปเดตเดี๋ยวนี้
