Accessibility Checker Pro 1.16.0 - en to vi translation catalogue (287 entries)

en: %1$d - %2$d of %3$d Issues
vi: %1$d - %2$d trong số %3$d vấn đề

en: %1$s %2$s will be checked.
vi: %1$s %2$s sẽ được kiểm tra.

en: %1$s (More than %2$s)
vi: %1$s (hơn %2$s)

en: %1$s or %2$s
vi: %1$s hoặc %2$s

en: %1$s pages were checked successfully out of %2$s total pages.
vi: %1$s trang đã được kiểm tra thành công trong tổng số %2$s trang.

en: %s Edit
vi: %s Chỉnh sửa

en: %s Fix
vi: %s Sửa

en: %s View on page
vi: %s Xem trên trang

en: %s is locked
vi: %s đã bị khóa

en: %s pages failed to complete scanning.
vi: %s trang không thể hoàn thành việc quét.

en: (Empty Title)
vi: (tiêu đề trống)

en: (No Title: %d)
vi: (không có tiêu đề: %d)

en: (opens new window)
vi: (mở cửa sổ mới)

en: *** Skipping post %s:REDIR OR ERROR
vi: *** Đang bỏ qua bài đăng %s: CHUYỂN HƯỚNG HOẶC LỖI

en: <strong>Date:</strong> %s
vi: <strong>Ngày:</strong> %s

en: <strong>Ignored by:</strong> %s
vi: <strong>Bỏ qua bởi:</strong> %s

en: About the %1$s %2$s
vi: Về %1$s %2$s

en: Accessibility Checker Documentation
vi: Tài liệu Accessibility Checker

en: Accessibility Checker Documentation (opens in new window)
vi: Tài liệu Accessibility Checker (mở trong cửa sổ mới)

en: Accessibility Checker Pro: A required parameter is missing.
vi: Accessibility Checker Pro: Thiếu một tham số bắt buộc.

en: Accessibility Checker Pro: A required table has an incorrect name.
vi: Accessibility Checker Pro: Một bảng bắt buộc có tên không chính xác.

en: Accessibility Checker Pro: A required table is missing.
vi: Accessibility Checker Pro: Thiếu một bảng bắt buộc.

en: Accessibility Checker Support
vi: Hỗ trợ Accessibility Checker

en: Accessibility Checker Support (opens in new window)
vi: Hỗ trợ Accessibility Checker (mở trong cửa sổ mới)

en: Accessibility Errors
vi: Lỗi khả năng tiếp cận

en: Accessibility Warnings
vi: Cảnh báo khả năng tiếp cận

en: Accessibility issues that are almost certainly barriers for users with disabilities. They violate a WCAG success criterion and can be programmatically identified as failures using Accessibility Checker's rules.
vi: Các vấn đề về khả năng tiếp cận gần như chắc chắn là rào cản đối với người dùng khuyết tật. Chúng vi phạm tiêu chí thành công của WCAG và có thể được xác định theo chương trình là lỗi bằng cách sử dụng các quy tắc của Accessibility Checker.

en: Action
vi: Hành động

en: Actions
vi: Hành động

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Activate License
vi: Kích hoạt giấy phép

en: Add New
vi: Thêm mới

en: Add New Archive Page
vi: Thêm trang lưu trữ mới

en: Add New Item Post Type
vi: Thêm loại bài đăng mục mới

en: Add New Item Type
vi: Thêm loại mục mới

en: Add or remove item post types
vi: Thêm hoặc xóa loại bài đăng mục

en: Add or remove item types
vi: Thêm hoặc xóa loại mục

en: Additional Resources
vi: Tài nguyên bổ sung

en: Affected Code
vi: Mã bị ảnh hưởng

en: Affected Pages
vi: Các trang bị ảnh hưởng

en: All Issues
vi: Tất cả vấn đề

en: All Item Post Types
vi: Tất cả loại bài đăng mục

en: All Item Types
vi: Tất cả loại mục

en: All Notice Types
vi: Tất cả loại thông báo

en: All Post Types
vi: Tất cả loại bài viết

en: All Statuses
vi: Tất cả trạng thái

en: All posts have been scanned.
vi: Tất cả các bài viết đã được quét.

en: All taxonomy and post type archive pages will be checked. This may be a very large number if you have many taxonomy terms.
vi: Tất cả các trang lưu trữ phân loại và loại bài viết sẽ được kiểm tra. Điều này có thể là một số lượng rất lớn nếu bạn có nhiều thuật ngữ phân loại.

en: An error occurred trying to activate %s., please try again.
vi: Đã xảy ra lỗi khi cố gắng kích hoạt %s, vui lòng thử lại.

en: An error occurred, please try again.
vi: Đã xảy ra lỗi, vui lòng thử lại.

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Archive Page
vi: Trang lưu trữ

en: Archive Pages
vi: Các trang lưu trữ

en: Archive pages will be checked using a sampling of taxonomy terms and post type archives. See the help articles for details on how sampling works.
vi: Các trang lưu trữ sẽ được kiểm tra bằng cách lấy mẫu các thuật ngữ phân loại và lưu trữ loại bài đăng. Xem các bài viết trợ giúp để biết chi tiết về cách lấy mẫu hoạt động.

en: Archive pages will not be checked.
vi: Các trang lưu trữ sẽ không được kiểm tra.

en: Bulk actions
vi: Hành động hàng loạt

en: Check
vi: Kiểm tra

en: Check Complete!
vi: Kiểm tra hoàn tất!

en: Check In Progress
vi: Đang tiến hành kiểm tra

en: Check Queued
vi: Kiểm tra đã được xếp hàng đợi

en: Check Summary
vi: Tóm tắt kiểm tra

en: Check archive pages for all taxonomy terms instead of a representative sample. Requires archive page scanning and may significantly increase scan time and server load.
vi: Kiểm tra trang lưu trữ cho tất cả các thuật ngữ phân loại thay vì một mẫu đại diện. Yêu cầu quét trang lưu trữ và có thể làm tăng đáng kể thời gian quét và tải máy chủ.

en: Check for and resolve console (JavaScript) errors when viewing your post in the front end of the website. Most scanning failures are caused by JavaScript errors in your theme or a plugin.
vi: Kiểm tra và giải quyết các lỗi console (JavaScript) khi xem bài viết của bạn ở phía trước của trang web. Hầu hết các lỗi quét đều do lỗi JavaScript trong giao diện hoặc plugin của bạn.

en: Check post: %s
vi: Kiểm tra bài đăng: %s

en: Check the summary below to confirm the post types you want to scan, then click the "Run Accessibility Check" button to initiate a full-site scan.
vi: Kiểm tra tóm tắt bên dưới để xác nhận các loại bài viết bạn muốn quét, sau đó nhấp vào nút "Chạy kiểm tra khả năng tiếp cận" để bắt đầu quét toàn bộ trang web.

en: Checked %1$s of %2$s pages %3$s
vi: Đã kiểm tra %1$s trong số %2$s trang %3$s

en: Checking the full site may take some time to complete. This page must be open for the scan to run.
vi: Việc kiểm tra toàn bộ trang web có thể mất một thời gian để hoàn thành. Trang này phải được mở để quá trình quét diễn ra.

en: Choose from the most used item post types
vi: Chọn từ các loại bài đăng mục được sử dụng nhiều nhất

en: Choose from the most used item types
vi: Chọn từ các loại mục được sử dụng nhiều nhất

en: Choose whether archive pages should be included in full site scans. By default, a sampling method selects taxonomy terms whose archive pages are included in the scan.
vi: Chọn xem các trang lưu trữ có nên được bao gồm trong quét toàn bộ trang web hay không. Theo mặc định, phương pháp lấy mẫu sẽ chọn các thuật ngữ phân loại có trang lưu trữ được đưa vào quét.

en: Choose which user roles have permission to ignore issues.
vi: Chọn vai trò người dùng nào có quyền bỏ qua các vấn đề.

en: Cleaning up orphaned iframe: %s
vi: Đang dọn dẹp iframe mồ côi: %s

en: Clear Filters
vi: Xóa bộ lọc

en: Color Contrast Errors
vi: Lỗi độ tương phản màu sắc

en: Comment
vi: Bình luận

en: Configure Scan Behavior
vi: Cấu hình hành vi quét

en: Contact your network administrator to install the update.
vi: Liên hệ với quản trị viên mạng của bạn để cài đặt bản cập nhật.

en: Content that couldn't be scanned:
vi: Nội dung không thể quét được:

en: Count
vi: Số lượng

en: Critical
vi: Nghiêm trọng

en: Critical:
vi: Nghiêm trọng:

en: DEBOUNCE: %d
vi: TRÌ HOÃN: %d

en: Date
vi: Ngày

en: Deactivate License
vi: Hủy kích hoạt giấy phép

en: Deactivate license
vi: Hủy kích hoạt giấy phép

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Edit Archive Page
vi: Chỉnh sửa trang lưu trữ

en: Edit Item Post Type
vi: Chỉnh sửa loại bài đăng mục

en: Edit Item Type
vi: Chỉnh sửa loại mục

en: Edit post for issue ID %d, opens a new window
vi: Chỉnh sửa bài viết cho vấn đề ID %d, mở cửa sổ mới

en: Edit this page, opens in a new window.
vi: Chỉnh sửa trang này, mở trong cửa sổ mới.

en: Enable scanning of archive pages
vi: Bật quét các trang lưu trữ

en: Enter a keyword to search by
vi: Nhập từ khóa để tìm kiếm

en: Enter your license info and press return to activate it.
vi: Nhập thông tin giấy phép của bạn và nhấn Enter để kích hoạt nó nhé.

en: Enter your license key
vi: Nhập khóa giấy phép của bạn

en: Error
vi: Lỗi

en: Error during GET request to %s
vi: Lỗi trong quá trình yêu cầu GET đến %s

en: Error during POST request to %s
vi: Lỗi trong quá trình yêu cầu POST đến %s

en: Errors
vi: Lỗi

en: Errors are resolved by fixing the code or content on the page.
vi: Lỗi được khắc phục bằng cách sửa mã hoặc nội dung trên trang.

en: Failing checks
vi: Kiểm tra không đạt

en: Fast
vi: Nhanh

en: Fast Track
vi: Đường nhanh

en: Fast Track allows you to quickly review and fix or ignore HTML snippets that are flagging errors and warnings on your website all at once. Snippets are ordered by the number of pages affected and the number of failing checks so you can see elements that may have the biggest impact on your website's overall accessibility.
vi: Đường nhanh cho phép bạn nhanh chóng xem xét và sửa chữa hoặc bỏ qua các đoạn HTML đang gắn cờ lỗi và cảnh báo trên trang web của bạn cùng một lúc. Các đoạn được sắp xếp theo số lượng trang bị ảnh hưởng và số lượng kiểm tra không đạt để bạn có thể thấy các yếu tố có thể tác động lớn nhất đến khả năng tiếp cận tổng thể của trang web.

en: Fast Track: %s
vi: Đường nhanh: %s

en: Faster scans are more resource intensive and may place a high load on your website.
vi: Quét nhanh hơn sẽ tiêu tốn nhiều tài nguyên hơn và có thể đặt tải cao lên trang web của bạn.

en: Filter
vi: Lọc

en: Filter by issue
vi: Lọc theo vấn đề

en: Filter by notice type
vi: Lọc theo loại thông báo

en: Filter by post status
vi: Lọc theo trạng thái bài viết

en: Filter by post type
vi: Lọc theo loại bài viết

en: Fix: %s
vi: Sửa: %s

en: For More Information:
vi: Để biết thêm thông tin:

en: Full Site Accessibility Check
vi: Kiểm tra khả năng tiếp cận toàn bộ trang web

en: Full Site Accessibility Scan
vi: Quét khả năng tiếp cận toàn bộ trang web

en: Full Site Scan
vi: Quét toàn bộ trang web

en: Full Site Scan Speed
vi: Tốc độ quét toàn bộ trang web

en: Full Site Scanner
vi: Trình quét toàn bộ trang web

en: Global Ignore
vi: Bỏ qua toàn cục

en: Global Ignores
vi: Bỏ qua toàn cục

en: Global Ignores are errors or warnings that have been bulk ignored using the Fast Track feature. These items act as rules that will stop the specific code snippet from being flagged for the same error or warning if new pages are added in the future.
vi: Bỏ qua toàn cục là các lỗi hoặc cảnh báo đã được bỏ qua hàng loạt bằng tính năng Đường nhanh. Những mục này hoạt động như các quy tắc sẽ ngăn đoạn mã cụ thể bị gắn cờ cho cùng một lỗi hoặc cảnh báo nếu các trang mới được thêm vào trong tương lai.

en: Global Ignores: %s
vi: Bỏ qua toàn cục: %s

en: Go to page, opens in a new window.
vi: Đi đến trang, mở trong cửa sổ mới.

en: Go to the edit screen for the failed post and click "update" to see if it can scan individually.
vi: Đi đến màn hình chỉnh sửa cho bài viết thất bại và nhấp vào "cập nhật" để xem liệu nó có thể quét riêng lẻ không.

en: Got data:
vi: Đã nhận dữ liệu:

en: High
vi: Cao

en: High:
vi: Cao:

en: How to fix it:
vi: Cách khắc phục:

en: If Accessibility Checker is unable to scan content on your website, here are some things to check:
vi: Nếu Accessibility Checker không thể quét nội dung trên trang web của bạn, đây là một số điều cần kiểm tra:

en: Ignore
vi: Bỏ qua

en: Ignore Log
vi: Nhật ký bỏ qua

en: Ignore Permissions
vi: Quyền bỏ qua

en: Ignore This %s
vi: Bỏ qua %s này

en: Ignore issue ID %d
vi: Bỏ qua vấn đề ID %d

en: Ignored
vi: Đã bỏ qua

en: Ignored Accessibility Issues
vi: Vấn đề khả năng tiếp cận đã bỏ qua

en: Ignored By
vi: Bỏ qua bởi

en: Ignored Issues
vi: Các vấn đề bị bỏ qua

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Individual Open Issues
vi: Các vấn đề mở riêng lẻ

en: Individually Ignored Issues
vi: Các vấn đề bị bỏ qua riêng lẻ

en: Issue
vi: Vấn đề

en: Issues that cause frustration or confusion, but may have a workaround or are not core to understanding and using the site.
vi: Các vấn đề gây ra sự thất vọng hoặc nhầm lẫn, nhưng có thể có giải pháp thay thế hoặc không phải là cốt lõi để hiểu và sử dụng trang web.

en: Item Post Type
vi: Loại bài đăng mục

en: Item Post Types
vi: Các loại bài đăng mục

en: Item Type
vi: Loại mục

en: Item Types
vi: Các loại mục

en: Landmark
vi: Địa danh

en: License
vi: Giấy phép

en: License Key
vi: Khóa giấy phép

en: License Settings
vi: Cài đặt giấy phép

en: Low
vi: Thấp

en: Low:
vi: Thấp:

en: Medium
vi: Trung bình

en: Medium:
vi: Trung bình:

en: Memory: %s
vi: Bộ nhớ: %s

en: More Detailed Documentation
vi: Tài liệu chi tiết hơn

en: More than %s
vi: Hơn %s

en: N/A
vi: Không áp dụng

en: New Accessibility Check
vi: Kiểm tra khả năng tiếp cận mới

en: New Archive Page
vi: Trang lưu trữ mới

en: New Item Type Name
vi: Tên loại mục mới

en: New Item Type Post Name
vi: Tên bài đăng loại mục mới

en: No Ignores
vi: Không có bỏ qua

en: No archive pages found
vi: Không tìm thấy trang lưu trữ nào

en: No archive pages found in Trash
vi: Không tìm thấy trang lưu trữ nào trong Thùng rác

en: No failed page scans yet
vi: Chưa có lần quét trang nào thất bại

en: No issues found
vi: Không tìm thấy vấn đề nào

en: No item post types found.
vi: Không tìm thấy loại bài đăng mục nào.

en: No item types found.
vi: Không tìm thấy loại mục nào.

en: Normal
vi: Bình thường

en: Note: for performance reasons, a maximum of %1$s issues are shown here. As you resolve problems, more will show until there are fewer than %1$s left to resolve.
vi: Lưu ý: vì lý do hiệu suất, tối đa %1$s vấn đề được hiển thị ở đây. Khi bạn giải quyết các vấn đề, sẽ có thêm vấn đề hiển thị cho đến khi còn ít hơn %1$s vấn đề cần giải quyết.

en: Number of items per page:
vi: Số mục trên mỗi trang:

en: Open Issues
vi: Vấn đề đang mở

en: Pages
vi: Trang

en: Pages list navigation
vi: Điều hướng danh sách trang

en: Pages may need to be resaved or a full site scan run to see fixes reflected in reports.
vi: Có thể cần phải lưu lại các trang hoặc chạy quét toàn bộ trang web để thấy các sửa chữa được phản ánh trong báo cáo.

en: Parent Item Post Type
vi: Loại bài đăng mục cha

en: Parent Item Post Type:
vi: Loại bài đăng mục cha:

en: Parent Item Type
vi: Loại mục cha

en: Parent Item Type:
vi: Loại mục cha:

en: Passed Accessibility Tests
vi: Đã vượt qua các bài kiểm tra khả năng tiếp cận

en: Popular Item Post Types
vi: Các loại bài đăng mục phổ biến

en: Popular Item Types
vi: Các loại mục phổ biến

en: Post Status
vi: Trạng thái bài viết

en: Post Title
vi: Tiêu đề bài viết

en: Post Type
vi: Loại bài viết

en: Potential accessibility issues that might be problematic depending on context. These are issues that may be WCAG failures, but require human review to verify.
vi: Các vấn đề tiềm ẩn về khả năng tiếp cận có thể gây rắc rối tùy thuộc vào ngữ cảnh. Đây là những vấn đề có thể là lỗi WCAG, nhưng cần xem xét thủ công để xác minh.

en: Reset to Default Sorting
vi: Đặt lại về sắp xếp mặc định

en: Review Issues
vi: Xem xét vấn đề

en: Run Accessibility Check
vi: Chạy kiểm tra khả năng tiếp cận

en: Save
vi: Lưu

en: Saved: %s
vi: Đã lưu: %s

en: Saving: %s: error
vi: Đang lưu: %s: lỗi

en: Saving: %s: failed.
vi: Đang lưu: %s: thất bại.

en: Saving: %s: started
vi: Đang lưu: %s: đã bắt đầu

en: Scan Failure Report
vi: Báo cáo quét thất bại

en: Scan Settings
vi: Cài đặt quét

en: Scan all taxonomy terms instead of just a sample
vi: Quét tất cả các thuật ngữ phân loại thay vì chỉ một mẫu

en: Scan completed on %s.
vi: Quét hoàn tất vào %s.

en: Scan state is: %s
vi: Trạng thái quét là: %s

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search Archive Pages
vi: Tìm kiếm trang lưu trữ

en: Search Item Post Types
vi: Tìm kiếm loại bài đăng mục

en: Search Item Types
vi: Tìm kiếm loại mục

en: See additional scan troubleshooting documentation.
vi: Xem tài liệu khắc phục sự cố quét bổ sung.

en: Select %s
vi: Chọn %s

en: Select Accessibility Check
vi: Chọn kiểm tra khả năng tiếp cận

en: Select All
vi: Chọn tất cả

en: Select bulk action
vi: Chọn hành động hàng loạt

en: Separate item post types with commas
vi: Phân tách các loại bài đăng mục bằng dấu phẩy

en: Separate item types with commas
vi: Phân tách các loại mục bằng dấu phẩy

en: Serious accessibility barriers that block access or functionality. Critical issues prevent users with disabilities from using content or features.
vi: Rào cản tiếp cận nghiêm trọng ngăn chặn quyền truy cập hoặc chức năng. Các vấn đề nghiêm trọng ngăn người dùng khuyết tật sử dụng nội dung hoặc tính năng.

en: Severities
vi: Mức độ nghiêm trọng

en: Severity
vi: Mức độ nghiêm trọng

en: Severity:
vi: Mức độ nghiêm trọng:

en: Significant issues that make access difficult, but don't completely block it. High issues create substantial usability problems for assistive tech users, but are not critical failures.
vi: Các vấn đề đáng kể khiến việc truy cập trở nên khó khăn, nhưng không hoàn toàn chặn nó. Các vấn đề cao tạo ra các vấn đề sử dụng đáng kể cho người dùng công nghệ hỗ trợ, nhưng không phải là lỗi nghiêm trọng.

en: Simplified Summary
vi: Tóm tắt đơn giản hóa

en: Simplified Summary Heading
vi: Tiêu đề tóm tắt đơn giản hóa

en: Skipping: %s.
vi: Đang bỏ qua: %s.

en: Slow
vi: Chậm

en: Slowest
vi: Chậm nhất

en: Small issues that may affect some users or cause annoyance, but usually do not prevent access. Low-level issues may include "best practices" that are not WCAG failures.
vi: Các vấn đề nhỏ có thể ảnh hưởng đến một số người dùng hoặc gây khó chịu, nhưng thường không ngăn cản việc truy cập. Các vấn đề cấp thấp có thể bao gồm "thực hành tốt nhất" không phải là lỗi WCAG.

en: Sorry, the website administrator has blocked PDF uploads for your user role. Please contact an administrator for support or to have them upload the file.
vi: Xin lỗi, quản trị viên trang web đã chặn tải lên tệp PDF cho vai trò người dùng của bạn. Vui lòng liên hệ với quản trị viên để được hỗ trợ hoặc để họ tải lên tệp.

en: Stop Check
vi: Dừng kiểm tra

en: Stop Global Ignore
vi: Dừng bỏ qua toàn cục

en: Stop Ignoring
vi: Dừng bỏ qua

en: Taxonomy Scanning
vi: Quét phân loại

en: Thank you for activating %1$s. This plugin requires an active license key to function. Please <a href="%2$s">enter your license key</a>.
vi: Cảm ơn bạn đã kích hoạt %1$s. Plugin này yêu cầu khóa giấy phép đang hoạt động để hoạt động. Vui lòng <a href="%2$s">nhập khóa giấy phép của bạn</a>.

en: The check has been queued and will begin shortly.
vi: Việc kiểm tra đã được xếp vào hàng đợi và sẽ bắt đầu trong thời gian ngắn.

en: The check is in progress.
vi: Việc kiểm tra đang được tiến hành.

en: The following pages could not be scanned:
vi: Những trang sau không thể quét được:

en: The running scan has been canceled.
vi: Quá trình quét đang chạy đã bị hủy.

en: There are no pages set to be checked. Update the post types to be checked under the %s tab.
vi: Không có trang nào được đặt để kiểm tra. Cập nhật các loại bài viết cần kiểm tra trong tab %s.

en: There is a new version of %1$s available.
vi: Có phiên bản mới của %1$s khả dụng.

en: There is a post to scan.
vi: Có một bài viết cần quét.

en: These settings control how the accessibility scanner operates when checking your site content. Adjusting these options can help optimize scan performance based on your server resources and site structure.
vi: Các cài đặt này kiểm soát cách trình quét khả năng tiếp cận hoạt động khi kiểm tra nội dung trang web của bạn. Điều chỉnh các tùy chọn này có thể giúp tối ưu hóa hiệu suất quét dựa trên tài nguyên máy chủ và cấu trúc trang web của bạn.

en: These settings enable global fixes across your entire site.
vi: Các cài đặt này cho phép sửa chữa toàn cục trên toàn bộ trang web của bạn.

en: This appears to be an invalid license key for %s.
vi: Đây có vẻ là khóa giấy phép không hợp lệ cho %s.

en: This plugin adds pro features to the Accessibility Checker plugin, including full site scanning. You must have an active license key for this plugin to work.
vi: Plugin này bổ sung các tính năng cao cấp cho plugin Accessibility Checker, bao gồm quét toàn bộ trang web. Bạn phải có khóa giấy phép đang hoạt động để plugin này hoạt động.

en: Title
vi: Tiêu đề

en: To view a list of issues that have been ignored across your site, click on a check name in the table below. This will show you all individual instances of code that have been marked as ignored for that particular check, by whom, and when. To see global ignores, go to the "Global Ignores" tab, above.
vi: Để xem danh sách các vấn đề đã bị bỏ qua trên toàn bộ trang web của bạn, hãy nhấp vào tên kiểm tra trong bảng bên dưới. Thao tác này sẽ hiển thị cho bạn tất cả các trường hợp mã riêng lẻ đã được đánh dấu là bị bỏ qua đối với kiểm tra cụ thể đó, bởi ai và khi nào. Để xem các lần bỏ qua toàn cục, hãy chuyển đến tab "Bỏ qua toàn cục" ở trên.

en: To view a list of site-wide accessibility errors and warnings, click on a check name in the table below. To quickly review and remediate issues, we recommend utilizing the Fast Track feature, which allows you to create global ignores and dismiss all instances of an issue across your entire site.
vi: Để xem danh sách các lỗi và cảnh báo về khả năng tiếp cận trên toàn trang web, hãy nhấp vào tên kiểm tra trong bảng dưới đây. Để nhanh chóng xem xét và khắc phục vấn đề, chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng tính năng Đường nhanh, cho phép bạn tạo các bỏ qua toàn cục và loại bỏ tất cả các trường hợp của một vấn đề trên toàn bộ trang web của bạn.

en: Troubleshooting guidance:
vi: Hướng dẫn khắc phục sự cố:

en: Type
vi: Loại

en: Types
vi: Các loại

en: Understanding Issue Severities
vi: Hiểu về mức độ nghiêm trọng của vấn đề

en: Understanding Issue Types
vi: Hiểu về các loại vấn đề

en: Update Item Post Type
vi: Cập nhật loại bài đăng mục

en: Update Item Type
vi: Cập nhật loại mục

en: Update now.
vi: Cập nhật ngay.

en: Update the post types to be checked under the %s tab.
vi: Cập nhật các loại bài viết cần kiểm tra trong tab %s.

en: View
vi: Xem

en: View Archive Page
vi: Xem trang lưu trữ

en: View Issue ID %d on website, opens a new window
vi: Xem vấn đề ID %d trên trang web, mở cửa sổ mới

en: View Item Post Type
vi: Xem loại bài đăng mục

en: View Item Type
vi: Xem loại mục

en: View Pages
vi: Xem các trang

en: View archive for "%s"
vi: Xem lưu trữ cho “%s”

en: View on page
vi: Xem trên trang

en: View version %s details
vi: Xem chi tiết phiên bản %s

en: View version %s details.
vi: Xem chi tiết phiên bản %s.

en: WCAG Level
vi: Cấp độ WCAG

en: Warnings
vi: Cảnh báo

en: Warnings are resolved by fixing the code or content on the page or by using the "Ignore" feature in Accessibility Checker to dismiss them after verifying they're not an accessibility failure.
vi: Cảnh báo được giải quyết bằng cách sửa mã hoặc nội dung trên trang hoặc bằng cách sử dụng tính năng "Bỏ qua" trong Accessibility Checker để loại bỏ chúng sau khi xác minh rằng chúng không phải là lỗi về khả năng tiếp cận.

en: What To Do: Click "Review Issues" to see the flagged errors or warnings and which specific page(s) they were on. Either fix the issue or create a Global Ignore to never be warned about this code snippet/issue again if you have determined it is not really an accessibility problem.
vi: Cần làm gì: Nhấp vào "Xem lại sự cố" để xem lỗi hoặc cảnh báo đã đánh dấu và trang cụ thể nào chúng nằm trên. Sửa sự cố hoặc tạo Global Ignore để không bao giờ được cảnh báo về đoạn mã/sự cố này nữa nếu bạn đã xác định rằng đó không thực sự là sự cố về khả năng truy cập.

en: Whoops! It looks like there was a problem connecting to the Rest Api. Please refresh the page to try again.
vi: Rất tiếc! Có vẻ như đã xảy ra sự cố khi kết nối với API REST. Vui lòng làm mới trang để thử lại.

en: Whoops! It looks like there was a problem saving a page status. Please reload the page to try again.
vi: Rất tiếc! Có vẻ như đã xảy ra sự cố khi lưu trạng thái trang. Vui lòng tải lại trang để thử lại.

en: Why it matters:
vi: Tại sao nó quan trọng:

en: You do not have permission to install plugin updates
vi: Bạn không có quyền cài đặt bản cập nhật plugin

en: Your %1$s license has expired. This plugin requires an active license key to function. <a href="https://my.equalizedigital.com/?utm_source=wpadmin" target="_blank">Please renew your license</a> to continue using %2$s.
vi: Giấy phép %1$s của bạn đã hết hạn. Plugin này yêu cầu khóa giấy phép đang hoạt động để hoạt động. <a href="https://my.equalizedigital.com/?utm_source=wpadmin" target="_blank">Vui lòng gia hạn giấy phép của bạn</a> để tiếp tục sử dụng %2$s.

en: Your %1$s license is invalid. This plugin requires an active license key to function. Please <a href="%2$s">reenter your license key</a> or <a href="https://my.equalizedigital.com/?utm_source=wpadmin" target="_blank">purchase a new key</a> to use %3$s.
vi: Giấy phép %1$s của bạn không hợp lệ. Plugin này yêu cầu khóa giấy phép đang hoạt động để hoạt động. Vui lòng <a href="%2$s">nhập lại khóa giấy phép của bạn</a> hoặc <a href="https://my.equalizedigital.com/?utm_source=wpadmin" target="_blank">mua khóa mới</a> để sử dụng %3$s.

en: Your %s license is not active for this URL.
vi: Giấy phép %s của bạn không hoạt động cho URL này.

en: Your %s license key has been disabled.
vi: Khóa giấy phép %s của bạn đã bị vô hiệu hóa.

en: Your %s license key has reached its activation limit.
vi: Khóa giấy phép %s của bạn đã đạt đến giới hạn kích hoạt.

en: Your license for %s is active.
vi: Giấy phép của bạn cho %s đã được kích hoạt.

en: Your license key
vi: Khóa giấy phép của bạn

en: Your user account doesn't have permission to ignore this issue.
vi: Tài khoản người dùng của bạn không có quyền bỏ qua vấn đề này.

en: active
vi: đang hoạt động

en: expired
vi: đã hết hạn

en: follow the link below
vi: nhấp vào đường dẫn bên dưới

en: general settings
vi: cài đặt chung

en: getData: %s
vi: Lấy dữ liệu: %s

en: image for row %s
vi: hình ảnh cho hàng %s

en: not found
vi: không tìm thấy

en: rest route scan-stats is not setup.
vi: tuyến đường REST scan-stats chưa được thiết lập.

en: update now
vi: cập nhật ngay
